Àwọn Àpẹẹrẹ Ọ̀fẹ́ 3ml Ìgò Gilasi Ohun Ìpara Onírun

Ohun èlò
BOM

Ohun èlò: gilasi igo, ohun èlò ìfọ́: NBR/PP/GILAS
OFC:4.8mL±0.3
Iwọn didun: 3ml, iwọn ila opin igo: 17mm, giga: 36.2mm, Yika

  • irú_ọjà01

    Agbára

    3ml
  • irú_ọjà02

    Iwọn opin

    17mm
  • irú_ọjà03

    Gíga

    36.2mm
  • irú_ọjà04

    Irú

    Yika

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe Ọjà

Àwọn ìgò dígí wa kìí ṣe pé wọ́n wúlò nìkan, wọ́n tún jẹ́ ti àyíká. A fi àwọn ohun èlò tó lè pẹ́ títí ṣe é, ó ń pèsè ojútùú tó rọrùn àti tó sì lè wúlò fún àyíká fún àwọn ohun tí o nílò láti fi pamọ́. Nípa yíyan àwọn ìgò dígí wa, o ń ṣe àṣàyàn tó gbọ́n láti dín ipa àyíká rẹ kù kí o sì ṣe àfikún sí ọjọ́ iwájú tó túbọ̀ lágbára sí i.

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì tí a lè fi ṣe àwọn ìgò dígí wa ni bí a ṣe lè ṣe é ní ọ̀nà tí ó tọ́. A lè ṣe àtúnṣe ìgò náà àti dígí náà gẹ́gẹ́ bí o ṣe fẹ́, wọ́n sì wà ní oríṣiríṣi àwọ̀ láti bá orúkọ ọjà rẹ tàbí àṣà rẹ mu. Èyí ń jẹ́ kí o ṣẹ̀dá àwọn ọjà àrà ọ̀tọ̀ àti tí ó fani mọ́ra tí ó dúró ṣinṣin lórí ṣẹ́ẹ̀lì tí ó sì ń ṣe àfihàn àwòrán orúkọ ọjà rẹ.

Ní àfikún sí àwọn àwòrán tí a lè ṣe àtúnṣe sí, àwọn ìgò dígí wa wà ní oríṣiríṣi agbára láti bá onírúurú agbára ọjà mu àti àwọn ìbéèrè lílò. Yálà o nílò ìwọ̀n kékeré tí ó yẹ fún ìrìn àjò tàbí àṣàyàn tí ó tóbi jù, a ní ojútùú pípé fún ọ. Ìlòpọ̀ yìí mú kí àwọn ìgò dígí wa yẹ fún onírúurú ọjà àti àwọn ohun èlò, láti ìwọ̀n àpẹẹrẹ sí àwọn ọjà títà ní ìwọ̀n pípé.

Afẹ́fẹ́ tí afẹ́fẹ́ kò lè wọ̀ nínú ìgò náà máa ń mú kí àwọn epo àti serum rẹ wà ní ààbò kúrò lọ́wọ́ àwọn ohun tó lè ba ìta jẹ́, èyí sì máa ń mú kí wọ́n ní ìdàgbàsókè àti agbára wọn. Ìmọ́lẹ̀ dígí náà tún ń jẹ́ kí ó rọrùn láti wo àwọn ohun tó wà nínú rẹ̀, èyí sì máa ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà rẹ rí ohun tó wà nínú rẹ̀ dáadáa, ó sì tún ń mú kí ìrírí gbogbo àwọn tó ń lò ó pọ̀ sí i.

Yálà o jẹ́ ilé iṣẹ́ ìtọ́jú awọ ara tí ó ń wá àpótí tó dára fún epo ojú rẹ, ilé iṣẹ́ ìtọ́jú irun tí ó nílò àpótí tó wúlò fún epo irun rẹ, tàbí ilé iṣẹ́ ìlera tí ó ń wá ojútùú tó dájú fún epo pàtàkì rẹ, àwọn ìgò dígí wa ni àṣàyàn tó dára jùlọ. Àpapọ̀ iṣẹ́ rẹ̀, ìdúróṣinṣin àti ṣíṣe àtúnṣe rẹ̀ mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó wúlò fún onírúurú ọjà àti àwọn ilé iṣẹ́.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: