Àpèjúwe Ọjà
Nọmba awoṣe:HS30
A ṣe é ní pàtó fún àwọn ìpìlẹ̀, ó sì yẹ fún onírúurú ìpìlẹ̀ omi, ìpara, tàbí àwọn ìpìlẹ̀ aládàpọ̀.
Apẹrẹ onigun mẹrin ati ohun elo gilasi funni ni imọran ti ọja didara giga
Yálà ó jẹ́ ìpìlẹ̀ ilé iṣẹ́ olówó iyebíye tàbí ìpara ìtọ́jú awọ tó gbajúmọ̀, ìgò dígí náà ń mú kí àwòrán ilé iṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, ó sì ń mú kí ọjà náà túbọ̀ fà mọ́ àwọn oníbàárà tí wọ́n sábà máa ń so ìdìpọ̀ dígí pọ̀ mọ́ ọgbọ́n àti dídára.
Pẹ̀lú agbára tó tó 30 mililita, ó ní ìwọ̀ntúnwọ̀nsì tó dára láàárín pípèsè ọjà tó tó fún lílò déédéé àti jíjẹ́ kí ó rọrùn láti gbé kiri.
Àwọn ilé iṣẹ́ àmì ọjà lè ṣe àtúnṣe ìgò náà pẹ̀lú àmì wọn. A tún lè lo àwọn àwọ̀ àṣà sí dígí tàbí ẹ̀rọ fifa láti bá àwọ̀ ilé iṣẹ́ ọjà náà mu kí ó sì ṣẹ̀dá ìrísí tó dọ́gba tí a sì lè mọ̀.









